Aluminium Uvuvi mashua kurejesha

.

Historia

Kama kustaafu zawadi kwa yeye mwenyewe, Babu kununuliwa mpya, gorofa ya chini, alumini mashua ya uvuvi. Aluminium mara nyenzo kipya kutumika katika boti wakati huo. mashua hili kama "karibuni na mkuu" katika 1966. Juu ya hatua hii, alifanya yake boti za uvuvi kutoka plywood. mashua ilikuwa 16 mguu kwa urefu, muda mrefu zaidi kuliko boti zaidi ya siku, lakini muhimu kwa ajili ya kuruka uvuvi ili watu inaweza samaki kwa kujitenga kutosha ili kuzuia kupata mistari tangled. Nadhani babu yangu pia alikuwa katika akili uvuvi na watoto na wajukuu kama familia yake ilikua. Ilikuwa pia nyepesi sana kuliko boti zake wakubwa mbao, mwanga wa kutosha aweze uzinduzi na mzigo akiwa peke yake. mashua Hii, pamoja na wake 1963 Evinrude 3hp motor na Silvertrol trolling motor, linaloundwa Irvin Travis kuruka mashua ya uvuvi ambayo nilijifunza kuvua samaki na kukulia kwa.

Babu yangu alikuwa mvuvi wa kuruka na uvuvi wa kuruka ni aina pekee ya uvuvi tuliyofanya. Nilifurahi sana wakati niliotumia uvuvi na babu yangu, baba, na wanachama wengine wa familia. Alitufundisha masomo mengi ya maisha, na ninajiona kuwa na bahati kubwa kuwa na babu kama vile. Baada ya kufa katika 1981, wala baba yangu wala mimi siwezi kujifanya kihisia kwenda uvuvi kwa miaka kumi. Boti la babu lilijeruhiwa karibu na nyumba iliyopotezwa nyumbani kwangu kwa kipindi cha miaka 30 + ijayo. Baba na mimi tulirudi katika uvuvi, lakini kwa karibu zaidi, vizuri zaidi, tulipanda baharini. Ilikuwa wakati huu kwamba tulihusishwa na Casters ya Indianapolis Fly ambao walisaidia kutuleta tena kwa uvuvi. Sisi tuliendelea kufurahia utamaduni wa uvuvi wa kuruka katika maziwa ya Indiana na mashimo ya mchezaji kama familia yangu ilikua. Hatimaye, tulipewa boti mbili za uvuvi za Gheenoe ambazo zingeweza kulala watu watano wa uvuvi.

Hii spring, nilipanga safari kubwa ya uvuvi pamoja na Baba yangu, mjomba na mtoto wake, mtoto wangu, mpwa, na hivi karibuni kuwa mwana mkwe ambaye nataka kufanya katika kuruka mvuvi kabla ya kukubali katika familia. Kwamba alifanya uwezekano saba wetu, na mimi alikuja kutambua kwamba sisi zinahitajika mashua nyingine. Nilienda upande wa kumwaga yangu na brushed mbali inches 4 ya sindano pine na kuburutwa nje Babu wa miaka mashua ya uvuvi. mashua ilikuwa katika sura ya kutisha baada ya kukaa kwa muda wa miaka 30 +. mbao ilikuwa mbovu. bolts kwamba uliofanyika mbao pamoja walikuwa wote vimeota, mashua ilikuwa vibaya kubadilika kutoka sindano pine na kuwa juu ya ardhi. Inakuwaje mimi basi mashua babu yangu kuzorota kwa hali hiyo? Hapo ndipo nilifanya uamuzi kuirejesha.

Baba yangu na mjomba Curt katikati na kwa 80 wao. Sijui ni wangapi zaidi ya safari ya uvuvi sisi wote pamoja ili kurejesha mashua hili, kwamba sisi wote kukumbuka kuruka uvuvi katika, kuwa muhimu zaidi kwangu. Niliamua kuirejesha kwa kadri ya uwezo wangu na kuwashangaza katika safari yetu.

Utaratibu

Ilinichukua kuhusu wiki mbili, kazi kati kuoga mvua mjeledi mashua hii katika umbo. mashua ilikuwa kama sura mbaya kwamba niliamua mlipuko mchanga na rangi yake. Mimi kamwe alifanya kazi na mchanga Blaster awali lakini alikuwa na uwezo wa kukopa moja kwa matumizi ya hewa kujazia yangu. Baada stripping mashua ya mbao zote, na vimeota bolts chuma, I mchanga kulia chini ya wazi alumini. Nilifanya kuondoka mabadiliko maalum machache ambayo babu yangu alikuwa kama vile mbele na kulabu aft cha picha ya vikapu waya samaki, na Hushughulikia maalum pande kwa mkono uzinduzi, hivyo sisi kujua ni bado mashua yake.

Sandblasting Aluminium BoatSandblasting Aluminium Boat

Mimi kutumika trailer shirika kama workbench na kujaza mashua kamili ya maji kupata uvujaji, ambayo ilikuwa na wengi. Nilibadilisha rivets kadhaa zilizovuja na huru pamoja na karanga zilizopotea na bolts ambazo yeye alitumia kwa urahisi kuchukua nafasi ya rivets. Baada ya kukataza uvujaji, nilikuwa na rangi ya rangi ya rangi na nilijenga pande za ndani na nje ya mashua, na kuacha kuwa chini hayakubadilishwa kwa sababu ilikuwa na duka la awali lililoachwa nyuma ya maji ya shimo. Nilikuwa na wakati mgumu kupata "rangi ya mashua ya uvuvi" kwenye vifaa vya kawaida na maduka ya rangi katika eneo hilo. Nilikuja kwenda kwa John Deere wa ndani na kununua rangi ya rangi ya trekta ya John Deere, ambayo nilifikiri itakuwa nzuri kwa mashua ya uvuvi, na nilikuwa ni sawa! Nilijenga tena jukwaa la kiti na kuimarisha motor mbele ya mashua, nikitumia kama kuni ndogo kama nilivyoweza hivyo siwezi kuongeza uzito mno. Nilibadilisha pia mbao kwenye transom.

Kubadilishwa mbao wote katika alumini mashua.

Niliamua kufanya maboresho mengine. Nilikuwa na pesa, vifaa, na vifaa ambazo babu yangu hakuwa na wakati wa kutosha. Niliongeza viti viti vipya vitatu ambavyo ni safi ya anasa ikilinganishwa na matakia rahisi ya mashua ambayo tulikuwa nayo kabla. Nimeunda milima yangu mwenyewe. Ikiwa unatazamia kwa karibu picha hiyo, unaweza kuona viti hivi vinaweza kurekebisha kwa upande wa kushika mashua. Hii ilikuwa ni uvumbuzi wangu mwenyewe. Viti vilikuwa vimejaa viti vya kutolewa haraka.

babu yangu awali alikuwa mbili betri 6 volt kwa trolling motor ambayo kuweka katikati ya mashua nyuma ya kiti cha kati. I walifanya hivyo isipokuwa kwa moja tu 12 volt betri. Mimi mbio "jumper cable" kutoka katikati ya mashua kwa chini ya kiti mbele na kutumika bolts na washers kufanya mahali kwa trolling motor nguvu cable kuunganisha. Niliongeza kuelea ulioamilishwa ngama pampu, kitu ambacho ingekuwa kuja katika Handy kama mashua kuanza kuvuja tena. Hatujawahi kuwa na ngama pampu juu ya mashua ya zamani.

Uvuvi mashua pamoja Original Evinrude 3 HP Lightwin Motor

Bado alikuwa awali Evinrude 3hp Lightwin motor ambayo mimi kurejeshwa miaka michache iliyopita, na wake Silvertrol trolling motor kwamba mimi kusafishwa juu na kurejeshwa kwenye mashua. Niliamua kwamba nilitaka kuweka jina la babu yangu juu ya mashua hivyo ilibidi stika baadhi bamba linaloundwa kwamba alisema "Irvin Travis, kubwa 'stripper shimo' kuruka mvuvi - Spurgeon Indiana", ambayo nilifikiri ilikuwa ni kodi ya kufaa.

Original Silvertrol Trolling Motor

Matokeo

Baada ya saa moja hivi ya admiring mashua, mtu mmoja ulipendekeza kuacha mashua kama jumba la makumbusho kipande, lakini niliamua kuzindua yake na basi mtoto wangu, Tommy, na mwana mkwe, Alex iondoe kwa uvuvi jioni. Kama mimi na matumaini, boti kazi kikamilifu. Baba yangu ulipungua kwenda nje katika mashua kwa kuwa haina usawa alikuwa katika miaka yake mdogo na kuliko usalama wa boti mpya zaidi. Curt na mimi alichukua mashua nje na kugundua kwamba tulikuwa na tena kujifunza sanaa kwa muda mrefu wamesahau ya kuruka uvuvi wakati si Powered mashua. Curt na mimi ni nzito sana kuliko tulikuwa katika miaka yako mdogo na alikuwa na kuwa makini. Hatimaye, sisi hawakupata juu na alikuwa na furaha uvuvi nje ya kwamba mashua tena, ingawa kuruhusu ndege yangu mbwa katika mashua imeonekana kuwa tu sana hatari.

Wapya kurejeshwa mashua ya uvuvi katika uzinduzi wa kwanza.

Tom Travis katika wapya kurejeshwa mashua ya uvuvi

Tom Travis na Uncle Curt Barrett Flyfishing katika mashua wapya kurejeshwa.

Maoni Kuhusu Mradi huu

Bay LogoAmazon Logo

Tafadhali bonyeza kwenye eBay or Amazon kiungo juu ili kutusaidia. Tunapokea tume ya 4 au zaidi juu ya kila kitu unachotumia kutoka eBay au Amazon.com katika masaa ya pili ya 24. Programu hii ya mapato yanayohusiana itasaidia kufadhili miradi ya baadaye, mwenyeji, lugha, usalama wa SSL, na maendeleo ya tovuti bila gharama za ziada kwako. Msaada wako unapendezwa sana. (Kiunganisho cha eBay ni kipya.Tutaona ikiwa kweli hufanya kazi.)

.

Mandhari na Danetsoft na Danang Probo Sayekti ulitokana na Maksimer