kuanzishwa

Nakumbuka sana nikikua katika miaka ya 1960 ya matumizi ya majira ya joto kuvua samaki na babu yangu kusini mwa Indiana. Babu yangu ambaye alikuwa mchimba makaa ya mawe wa Kentucky na mwishowe alistaafu kutoka Chrysler Motor Corporation kama mfanyakazi wa kiwanda alitazamwa na wengi kama wenye talanta. Alikuwa pia mvuvi bora zaidi ambaye sijawahi kukutana naye. Babu yangu alifurahiya kustaafu kwake akifunga nzi na kudumisha vifaa vyake vya uvuvi, pamoja na gari lake la mashua wakati wa baridi na uvuvi siku nyingi wakati wa majira ya joto. Babu yangu alitengeneza injini ndogo katika karakana yake moja ya gari wakati wa majira ya joto. Watu walikuja kutoka pande zote ili kurekebisha lawnmowers zao. Nadhani alifanya hivi kwa sababu ya kupenda kuchezea kwa sababu kwa kweli hakulipa pesa nyingi kwa kazi yake. Nakumbuka nikimsaidia wakati wa asubuhi na mapema alasiri akifanya kazi ya kukata nyasi, kukata nyasi, kutunza bustani, au chochote kingine kinachohitajika kufanywa ili awe huru kwenda kuvua mchana. Baada ya kustaafu, babu yangu alinunua johnboat ya alumini ya futi 16 na gari mpya ya Evinrude 3 hp Lightwin ambayo ilikuwa kamili kuipeleka kwenye mashimo ya kupora na kwenda uvuvi wa kuruka kando ya kingo. Kumbukumbu zangu za mapema za boti na motors ni kutoka siku hizi. Siku zote nilikuwa nikishangaa jinsi gari zake zilivyokuwa rahisi kuanza na jinsi zilivyokimbia vizuri. Alikuwa pia na mashine ya kushinikiza ya Lawn Boy ambayo ilianza kila wakati kwenye kuvuta kwanza na ilikuwa mkulima bora kabisa niliyetumia. Sasa ninagundua kuwa gari lake la Evinrude la mashua na mashine ya kukata mashine ya Lawn Boy zote zilitengenezwa na Shirika moja la Majini la Bahari na zote zilikuwa motors mbili za mzunguko na sehemu nyingi zinazobadilishana.

Babu yangu alikuwa mtu mwenye talanta. Hakuwa mtu tajiri, lakini alikuwa akielewana vizuri na talanta zake na alitimiza mambo mengi. Alijenga boti kadhaa ndogo za uvuvi kutoka kwa kuni. Alikuwa seremala stadi na alijenga nyumba kadhaa. Alibuni hata na kutengeneza kambi ya popup muda mrefu kabla mtu yeyote hajawahi kusikia juu ya kitu kama hicho. Alifunga nzi zake za popo na akaendelea kutupatia uvuvi. Alikuwa na shukrani kubwa kwa uvumbuzi ambao ulifanya maisha yake kuwa bora. Alishangaa taa yake ya Colman na jiko alilotumia kupiga kambi. Alikuwa na gari la kukanyaga umeme la Silvertrol ambalo lilikuwa kimya sana kwa uvuvi kando ya kingo. Boti yake mpya ya alumini ilikuwa nyepesi kwa mtu mmoja kushughulikia upakiaji na upakuaji mizigo kutoka kwa racks juu ya gari lake la uvuvi. Na alikuwa akijivunia Ocean City # 90 ya kuruka kiotomatiki kwa sababu alitumia wakati wake mwingi kutupa fimbo ya nzi kwa mkono mmoja na kuendesha motor ya kukanyaga na ule mwingine. Alihisi kwamba Bwana Coleman alifanya baridi nzuri ambayo iliweka vinywaji vyetu baridi kwenye siku ya joto ya majira ya joto, na Bwana Evinrude alitengeneza gari nzuri ya boti ya 3-hp ambayo ilikuwa rahisi kubeba na kupanda kwenye mashua yake.

Kwa kuwa sasa nina miaka ya 50, ninashukuru siku nzuri ambazo nilikuwa nikikua. Bado ninatumia wakati kutekeleza mila ya uvuvi wa nzi na baba yangu na watoto wangu. Vifaa tunavyo leo ni mpya zaidi, ya juu zaidi, kubwa zaidi, na zaidi ya yote ni ghali. Nimebahatika kuwa na na kufanya vitu ambavyo babu yangu hakuweza kumudu, lakini kwa namna fulani kitu kinakosekana. Nachukua watoto wangu wa kike na wa kiume uvuvi, na kama watoto wowote ambao wana nafasi, wote wanapenda kuendesha mashua. Kwa namna fulani hawapati uzoefu sawa na nguvu kubwa, teknolojia ya hali ya juu, injini nne za kiharusi ambazo ninazo kwenye mashua yangu ya uvuvi leo. Mimi na mtoto wangu tulikuwa pamoja katika Boy Scouts, na mimi mshauri wa Beji ya Sifa ya Sayansi ya Mazingira. Moja ya maziwa ambayo ninataka kuchukua skauti ina kikomo cha 10-hp kwa hivyo nilijikuta ninahitaji motor ndogo. Rafiki yangu akigundua kile nilitaka kufanya na skauti alinipa motors kadhaa ndogo ambazo alisema alikuwa mzee sana kuvuta kamba ili kuanza. Motors hizi zilikuwa 1963 Evinrude 3 HP Lightwin ambayo niliipenda mara moja kwa sababu ilikuwa kama vile nakumbuka babu yangu alikuwa nayo, na 1958 Johnson 5.5 HP Seahorse ya 1996. Nilijua kuwa hizi zilikuwa motors za kawaida. Hizi motors pamoja na walimkamata 15 Johnson XNUMX hp ambayo nimekaa karibu, iliyotolewa kama ghali sana kuwa na ukarabati, ilinipa changamoto niliyohitaji kwa mradi mzuri wa kuandaa msimu wa baridi.

Babu yangu aliniambia kila wakati, na naikumbuka vizuri, kwamba "Linapokuja suala la motors ikiwa kila kitu kimekusanywa na kurekebishwa kwa usahihi basi kitaendesha vizuri." "Ikiwa haitaanza au kukimbia vizuri, basi kuna shida ambayo lazima utafute na kurekebisha au kurekebisha." Hii ni moja ya kweli nyingi maishani aliyonifundisha. Cheche, mafuta, na kukandamiza ni mambo makuu matatu ambayo inahitajika kutengeneza gari.

Matumaini yangu ni kuweka kumbukumbu ya motors hizi kwa kuchapisha picha na maelezo kwenye wavuti hii kwa njia ambayo inaweza kuwa rasilimali kwa mtu yeyote aliye na gari kama hilo ambalo linahitaji ukarabati mdogo au kurekebisha. Nitaorodhesha sehemu maalum na nambari zao za katalogi ambazo ninatumia na kukuambia haswa kile unachohitaji. Natumaini kufanya miradi hii ya tune up na zana rahisi tu na mwongozo wa ukarabati. Unaweza kuwa na moja ya motors za zamani za Evinrude au Johnson za nje ambazo ulirithi au kupata. Inaweza kukimbia au haiwezi kukimbia lakini kuna uwezekano wa kufanywa kukimbia vizuri na tune kamili. Unaweza kupata sehemu yoyote unayohitaji kwa gari la zamani kupitia e-Bay au kwenye wavuti kwa ujumla. Tuna viungo ambapo unaweza kununua sehemu nyingi kwenye Amazon.com. Kwa kutumia Amazon, tunapata tume ndogo ambayo inasaidia kufadhili tovuti hii na miradi ya baadaye. Ikiwa una ubao wa zamani, unahitaji kuiweka kabla ya kuiweka ziwani na utarajie kuwaka moto na kukimbia. Bila kujiandaa vizuri, unaweza kuharibu safari nzuri na ukajikuta umekata tamaa. Inachukua tu $ 100 kwa sehemu na wafanyikazi wengine wa kujitolea kufanya dereva mdogo wa mashua ya nje na vile vile ilivyokuwa wakati ilikuwa mpya. Nilijifunza kuwa sehemu zingine kwenye motors hizi zingehitaji kubadilishwa, hata kama motor ilihifadhiwa vizuri lakini kwa muda mrefu. Baadhi ya sehemu mbadala ni bora zaidi kuliko sehemu za asili kwa hivyo kuzibadilisha zitasaidia motor yako. Tamaa yangu sio kurudisha motors hizi kwa kiwango kwamba ni vipande vya onyesho, lakini badala yake niishie na kitu ambacho ninaweza kufurahiya kutumia kwa miaka mingi. Kuna watu karibu ambao hutengeneza motors za zamani za mashua hadi mahali ambapo ni vipande vya onyesho na kisha kuzinunua.

Ingegharimu pesa nyingi kupata motors hizi kwenye duka la huduma ya muuzaji mashua. Nimeambiwa na maeneo kadhaa kwamba motors za zamani hazistahili kurekebisha na walikuwa na hamu zaidi ya kuniuzia motor mpya. Sehemu zingine zitakuambia kuwa hazifanyi kazi kwa motors ambazo zina zaidi ya miaka 10 au 20. Kwa kweli, motors hizi ni rahisi kurekebisha na mtu yeyote aliye na wakati, uvumilivu, na uwezo mdogo wa kiufundi anaweza kujipanga na kuendesha vizuri na gharama kidogo. Mara tu utakapokamilisha moja ya miradi hii na kuichoma moto kwa mara ya kwanza, utakuwa na kuridhika sana ukijua kwamba umefanya gari lako la zamani la Evinrude au Johnson liendeshe vizuri.

Tafadhali CLICK HAPA kusoma kuhusu nini unahitaji kabla ya kuanza mradi wako.

.

Mandhari na Danetsoft na Danang Probo Sayekti ulitokana na Maksimer